97pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

97pro

We are family

Trang ChínhTrang Chính  Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» [Style]Áo ba lỗ kiểu mới cho ngày hè
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 11:10 am by gianggiangonline

» Doremon che'' day...................>
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeSat May 28, 2011 9:39 pm by duy_lienha

» mot so' thanh` vien trong 4rum co' xick' mic'k vs BQT
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeSat May 28, 2011 9:52 am by ♥♥nhok☺xjnh☻97♥♥

» báo danh
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeFri May 27, 2011 11:46 am by Khách viếng thăm

» doremon chế zuj nè! (lần đầu em post bài đề nghị các bác chém nhẹ tay)
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeFri May 27, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Công nghiệp Nhật Bản......áp dụng cho học sinh-sinh viên
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeThu May 26, 2011 4:44 pm by baby_boy_lovely_lonely

» pa` kon thu? ve~ vo^ koi dep. thi' mo^`
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeWed May 25, 2011 5:08 pm by chocolate_love

» Nhạc sàn - Nonstop – Hút hút hít - DJ_TunCn Remix VOL 38
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeWed May 25, 2011 4:57 pm by chocolate_love

» Ever Lasting Friends
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeWed May 25, 2011 4:43 pm by chocolate_love

Top posters
••¤(`×[¤ (Hanna) ¤]×´)¤• (54)
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) Poll_leftJustin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_voting_barJustin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) Poll_right 
=»‡«=•-[Žαñ§]-•=»‡«= (46)
Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) Poll_leftJustin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_voting_barJustin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) Poll_right 
vipvip (35)
Admin (31)
calvjn_klein (14)
baby_boy_lovely_lonely (14)
pechanh_pthn (12)
chocolate_love (6)
♥♥nhok☺xjnh☻97♥♥ (5)
duy_lienha (1)
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
••¤(`×[¤ (Hanna) ¤]×´)¤•

••¤(`×[¤ (Hanna) ¤]×´)¤•

Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) Empty
Bài gửiTiêu đề: Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^)   Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeMon May 23, 2011 11:55 am

Chính các fans của anh chàng đã được nghe lời giới thiệu này một cách công khai đấy nhé!
Mặc dù mới chỉ hoàn thành tour diễn "khổng lồ" của mình vào tối thứ 4 vừa qua tại Tokyo, Nhật Bản nhưng có vẻ anh chàng "Baby" đã không để chờ đợi thêm để có thể bay về bên cạnh cô bạn gái đáng yêu của mình, Selena Gomez. Cặp đôi này một lần nữa đã bị phát hiện tay trong tay bước tới buổi biểu diễn âm nhạc thân mật của nhạc sĩ Ernie Halte tại Costa Mesa, California trong ngày hôm qua.

Vừa mới xuất hiện, cặp đôi trẻ tuổi này đã bị rất nhiều fans "dòm ngó" và liên tiếp chĩa máy quay về phía mình. Tuy nhiên theo thông tin từ các fans và paparazzi cho hay, họ vẫn thể hiện tình cảm và vui vẻ trò chuyện với nhau, không cần quan tâm tới bất cứ lời xì xào nào xung quanh mình. Sau đó, đích thân Justin Bieber còn lên sân khấu thể hiện một ca khúc cùng nhạc sĩ Ernie để dành tặng Selena và fans của mình trong tiếng hò reo cổ vũ rất nhiệt tình của mọi người, đặc biệt là Selena.

Đặc biệt hơn nữa, sau khi phần trình diễn kết thúc, anh chàng Justin đã bất ngờ nói một cách dõng dạc vào chiếc micro, vừa chỉ tay về phía Selena vừa giới thiệu với Ernie rằng: "Cô gái kia là Selena, bạn gái của em!". Các fans không những hò reo nhiệt tình bởi lời giới thiệu đột ngột này, mà họ còn vui mừng kể lại: "Cậu ấy đã không còn ngần ngại gì nữa! Cả hai cũng đã không còn điều gì phải che giấu và họ thực sự trở thành một đôi tuyệt vời nhất tôi biết, kể từ sau đêm diễn này!". Sau đó, cặp đôi này vẫn tiếp tục nán lại tới cuối buổi tiệc tại một góc ngồi khá riêng tư trong ánh nến lấp lánh và cực lãng mạn.

Sau khi buổi tiệc kết thúc, cả 3 đã dành cho nhau những lời khen "có cánh" trên trang Twitter của mình. Trong khi nhạc sĩ Ernie tỏ ra rất vui mừng và cho rằng Justin và Selena thực sự là một cặp trời sinh, thì Selena cũng hết lời ngợi khen tài năng của Ernie và nói rằng phần trình diễn chung với Justin quả là tuyệt vời!
CHUA 2 ANH CHJ HP I love you I love you I love you
vipvip

Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) Empty
Bài gửiTiêu đề: ey`   Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeMon May 23, 2011 12:35 pm

hjx min` koi bon. ney` no' hun nhau dey` rui` hehe :">
afro afro afro afro
nghe dau^ thegn` JB ley` bo? coa 1$ cho SG no' an( kem hehe
coa tin` de? lem` ry` chu' hjx
[b]
baby_boy_lovely_lonely

baby_boy_lovely_lonely

Bài gửiTiêu đề: Re: Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^)   Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeMon May 23, 2011 7:28 pm

tjN nAy` mEnk` ngE tU*` dO*j` Oy` mU*` No
••¤(`×[¤ (Hanna) ¤]×´)¤•

••¤(`×[¤ (Hanna) ¤]×´)¤•

Bài gửiTiêu đề: Re: Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^)   Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitimeMon May 23, 2011 9:19 pm

mey po^` oj
n~ dju` cac po*n noaj' ek' chj? la` paparazzi vs fan noa' chup dk thoaj, coj nhu tjn don`
kn` key ney` la` chjnk' mom` then` JB noa' tuyen bo' , laj kn` hat tang xong oy` moj' noaj' dey', dey chj? la` hjnk` thuc thoaj Cool Cool Cool Cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^)   Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^) I_icon_minitime

Justin chính thức tuyên bố Selena là bạn gái của mình!( pen neo` fan a ney` thj` dung` dau tjm naz' ^^)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Công nghiệp Nhật Bản......áp dụng cho học sinh-sinh viên